Firam ɗin crane na mota / ƙetare

Takaitaccen Bayani:

XJCM kamfanin tsara da kuma samar da crane frame da yawa sauran tsarin sassa don crane, excavator, loader tare da high quality.Barka da shawarwarin ku.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

za mu iya tsara a matsayin abokin ciniki ta bukata.

XJCM suna da manyan injunan fasaha don sarrafa lambobi, walda, ƙirƙira da maganin zafi ana amfani da su a cikin aiwatar da samar da mu.

 

Haɓaka na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa wani muhimmin sashi ne na kurar motocin, kuma shi ne ginshiƙi na aikin na'urar a kan motar.A halin yanzu, tsarin haɓakar ya ƙunshi nau'in nau'i mai ɗaukar nauyi da nau'in mara nauyi.Dangane da tsarinta, ana hada chassis da crane underframe zuwa nau'in ɗaukar nauyi, kuma kurayen da aka gyaggyarawa tare da chassis na aji na biyu galibi ba masu ɗaukar kaya bane.

Fasaloli Da Fa'idodin Tsarin Crane Karfe

Abin dogaro
Wannan tsarin yana da aminci sosai saboda ƙarfin ƙarfin ƙarfe na ƙarfe.
Ajiye farashi
Ginin karfe yana buƙatar ƙarancin albarkatun ƙasa fiye da sauran nau'ikan tsari kamar simintin siminti.Menene ƙari, yana buƙatar ƙarancin kulawa.
Dorewa
An ƙera shi da kyakkyawan juriya na wuta da sifofin juriya na lalata, kuma yana iya jure matsananciyar ƙarfi ko yanayin yanayi, kamar iska mai ƙarfi, dusar ƙanƙara da girgizar ƙasa.
Sauƙi da sauri yi
Duk manyan abubuwan da ke cikin tsarin sunean riga an yi injiniya a ma'aikata, sa'an nan kuma da sauri kafa a wurin da ake so.
sassauci
Ƙarfe na tsarin yana ba ku damar ƙirƙirar tazara mai girma.Tsarin kuma na iya ɗaukar kowane nau'i na siffa zuwa buƙatun ku.Bugu da ƙari, ana iya gyara shi cikin sauƙi ko ƙarfafa don dacewa da amfanin ku na gaba.
Babban amfani
Ana iya sake yin amfani da ƙarfen kuma a sake amfani da shi ba tare da haifar da gurɓata ba.

1.Part sunan: Car / Cross-kasa crane frame

2.Meet ISO9000 misali da BV bokan

3.Outer girma: Kamar yadda ta abokin ciniki ta zane

4.Main abu: Kamar yadda ta abokin ciniki ta zane

5.Weight: Kamar yadda ta abokin ciniki ta zane

6.Wurin asali: Xuzhou, China

7.Type: Ban misali part

8.Launi: Kamar yadda kuka bukata

9.Biyan kuɗi: T/T, L/C

10.Minmum yawan oda: 1 raka'a / raka'a

3
4

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana